• BG-1(1)

4.3inch CTP Capacitive Touch Screen Panel don TFT LCD Nuni

4.3inch CTP Capacitive Touch Screen Panel don TFT LCD Nuni

Takaitaccen Bayani:

Module Lamba: DS043C001

Girman TFT LCD: 4.3 inch TFT LCD allon

Nau'in samfur: Multi-Touch Capacitive

►Tsarin: Glass+Glass+FPC(GG)

► Modul OD: 104.7 × 64.8 × 1.6mm

► LCD Touch Module AA: 95.7×54.5mm

►Interface: IIC

► TP Jimlar Kauri: 1.6mm

► Tauri: ≥6H

►Gaskiya: ≧85%

►Zazzabi mai aiki: -20°C ~ +70°C

►Ajiye zafin jiki: -30°C ~ +80°C

Cikakken Bayani

Amfaninmu

Tags samfurin

Wannan 4.3inch capacitive touch allon yana da girman daidai da 4.3 "LCD allon, yana dacewa da 480X272 4.3inch TFT LCD.Sama da allon taɓawa, ba a ba da shawarar sanya wasu murfin don ingantaccen aikin taɓawa ba.Tare da aikin fil iri ɗaya, muna da wani sigar tare da gilashin murfin girma tare da sasanninta. Sauran girman gilashin murfin za a iya musamman.Ana iya amfani da shi zuwa wayar kofa na bidiyo, GPS, camcorder, kayan aikin masana'antu, kowane nau'in na'ura, wanda ke buƙatar nunin fa'ida mai inganci, kyakkyawan tasirin gani.Wannan tsarin yana bin RoHS.

Zaɓin mu tare da:

1. Bonding bayani: Air bonding & Optical bonding ne m

2. Kauri na Sensor: 0.55mm, 0.7mm, 1.1mm suna samuwa

3. Gilashin kauri: 0.5mm, 0.7mm, 1.0mm, 1.7mm, 2.0mm, 3.0mm suna samuwa

4. Capacitive touch panel tare da PET / PMMA murfin, LOGO da ICON bugu

5. Interface Custom, FPC, Lens, Launi, Logo

6. Chipset: Focaltech, Goodix, EETI, ILTTEK

7. LOW customizing kudin da sauri bayarwa lokaci

8. Cost-tasiri akan farashi

9. Ayyukan al'ada: AR, AF, AG

KYAUTA KYAUTA

Abu Madaidaitan Dabi'u
Girman LCD 4.3 inci
Tsarin Glass+Glass+FPC(GG)
Taɓa Ƙarfafa Girma / OD 104.7x64.8x1.6mm
Taɓa yankin Nuni/AA 95.7x54.5mm
Interface IIC
Jimlar Kauri 1.6mm
Voltage aiki 3.3V
Bayyana gaskiya ≥85%
Lambar IC GT911
Yanayin Aiki -20 ~ +70 ℃
Ajiya Zazzabi -30 ~ + 80 ℃

Zane-zanen Panel

Zane-zanen Panel

❤ Ana iya ba da takamaiman takaddun bayanan mu!Kawai tuntube mu ta wasiku.❤

Aikace-aikace

APPLICATION

cancanta

cancanta

TFT LCD Workshop

TFT LCD Workshop

Taron bitar TABAWA

Tattaunawar PANEL

Menene bambanci tsakanin capacitive allo da resistive allo-bain tsarin?

The capacitive touch allon za a iya kawai kyan gani a matsayin allo hada hudu yadudduka na hada fuska fuska: mafi m Layer ne mai kariya gilashin Layer, bi ta conductive Layer, na uku Layer ne mara-conductive gilashin allo, da kuma na hudu ciki Layer Layer. Yana kuma da conductive Layer.Ƙarƙashin ƙaddamarwa na ciki shine Layer na kariya, wanda ke taka rawar kare siginar lantarki na ciki.Matsakaicin madaurin kai shine maɓalli na gaba dayan allon taɓawa.Akwai kai tsaye kai tsaye a kan kusurwoyi huɗu ko ɓangarorin don gano matsayin wurin taɓawa.Fuskar fuska mai ƙarfi tana amfani da shigar da jikin ɗan adam na yanzu don yin aiki.Lokacin da yatsa ya taɓa Layer ɗin ƙarfe, saboda wutar lantarki na jikin ɗan adam, ana yin coupling capacitor tsakanin mai amfani da fuskar taɓawa.Don maɗaukakiyar halin yanzu, capacitor shine jagorar kai tsaye, don haka yatsa ya zana ƙaramin halin yanzu daga wurin lamba.Wannan halin yanzu yana gudana daga wayoyin lantarki da ke kusurwoyi huɗu na allon taɓawa, kuma abin da ke gudana ta waɗannan na'urorin lantarki guda huɗu daidai yake da nisa daga yatsa zuwa kusurwoyi huɗu.Mai sarrafawa yana samun matsayi na wurin taɓawa ta hanyar ƙididdige ƙimar ƙimar waɗannan igiyoyin guda huɗu daidai.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • A matsayin masana'anta na TFT LCD, muna shigo da gilashin uwa daga nau'ikan samfuran da suka haɗa da BOE, INNOLUX, da HANSTAR, Century da dai sauransu, sannan a yanka a cikin ƙaramin girman gida, don haɗuwa tare da cikin gida da aka samar da hasken baya na LCD ta atomatik na atomatik da cikakken kayan aiki na atomatik.Waɗannan matakan sun ƙunshi COF (guntu-kan-gilashin), FOG (Flex akan Gilashi) haɗawa, ƙirar baya da samarwa, ƙirar FPC da samarwa.Don haka ƙwararrun injiniyoyinmu suna da ikon tsara haruffan TFT LCD allo bisa ga buƙatun abokin ciniki, siffar LCD kuma na iya al'ada idan zaku iya biyan kuɗin abin rufe fuska na gilashi, za mu iya al'ada babban haske TFT LCD, Flex na USB, Interface, tare da taɓawa da taɓawa. allon kulawa duk suna nan.
    game da mu img Game da mu

    Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana