• BG-1(1)

FAQ

1.GAME DA KAMFANI

(1) Shin kai kamfani ne ko masana'anta?

Disen shinemasana'antatare da sana'a taron samar Lines.We da misali 0.96-32 inch nuni bangarori, tabawa panel, PCB hukumar da m sassa, tare da dukan kafa mafita iya tallafawa, mu factory tare da duka a kusa da 200 ma'aikata.

Duk nakuOEM, ODM kuma samfurin umarni ana yaba sosai.

(2) Menene kewayon samfuran kamfanin ku?

Mun kasance fiye da shekaru 10 na gwaninta masana'antar TFT LCD da allon taɓawa.

►0.96" zuwa 32" TFT LCD Module;

► Babban al'ada panel LCD mai haske, wasu sassan haske na samfuran na iya zuwa 1000 zuwa 2000nits;

► Nau'in mashaya LCD allon har zuwa 48 inch;

►Allon taɓawa mai ƙarfi har zuwa 65";

►4 waya 5 waya resistive touch allon;

►Maganin mataki ɗaya na TFT LCD tare da allon taɓawa.

(3) Kuna samar da sabis na OEM/ODM?

Yes.We ne manufacturer tare da sana'a taro samar Lines.We da misali 3.5-55 inch nuni bangarori, taba fuska panels da m sassa.Duk na OEM, ODM da samfurin umarni suna sosai godiya.

(4) Menene lokutan aiki na kamfanin ku?

A al'ada, za mu fara aiki lokaci Beijing da karfe 9:00 na safe zuwa 18:00 na dare, amma za mu iya ba abokan ciniki aiki lokaci da kuma bi abokan ciniki lokaci ma idan da bukata.

3.TABBATA

(1)Wane takaddun shaida kuka ci nasara?

Mun sami ingancin ISO9001 da muhalli ISO14001 da ingancin mota IATF16949 da na'urar likita ISO13485 takaddun shaida.

 

(2)Waɗanne alamomin kare muhalli ne samfuran ku suka wuce?

Mun sami takaddun shaida na REACH, ROHS, CE, UL da sauransu.

(3)Waɗanne haƙƙoƙin mallaka da haƙƙin mallakar fasaha ke da samfuran ku?

Our factory sun samu da yawa ƙirƙira hažžožin da mai amfani model hažžožin na LCD masana'antu, lokacin da ka ziyarci mu factory za ka iya ganin su a cikin nuni dakin a cikin masana'anta, barka da zuwa ziyarci mu factory!

4.SIYAYYA

(1) Menene tsarin siyan ku?

Tsarin sayayyar mu yana ɗaukar ka'idar 5R don tabbatar da "kyakkyawan inganci" daga "mai bayarwa daidai" tare da "yawan adadin" kayan a "lokacin da ya dace" tare da "farashin daidai" don kula da ayyukan samarwa da tallace-tallace na yau da kullun. , muna ƙoƙari don rage yawan samarwa da tallace-tallacen tallace-tallace don cimma burin sayayya da samar da kayayyaki: kusanci tare da masu kaya, tabbatar da kula da wadata, rage farashin saye, da kuma tabbatar da ingancin sayayya.

(2)Su wanene masu kawo muku kaya?

Glass: BOE/Hanstar/innolux/TM/HKC/CSOT

IC: Fitpower/ILITEK/Himax

Taɓa IC: Goodix/ILTTEK/FocalTech/EETI/CYPRESS/ATMEL

Direba IC:FTDI FT812/AMT630A/AMT630M

(3) Menene ma'aunin ku na masu kaya?

Muna ba da muhimmanci sosai ga inganci, sikeli da kuma suna na masu samar da kayayyaki. Mun yi imani da gaske cewa dangantakar haɗin gwiwa ta dogon lokaci za ta kawo fa'ida na dogon lokaci ga ɓangarorin biyu.

6.KAMARIN KYAU

(1)Wane kayan gwaji kuke da su?

Gwajin juzu'i na ruwa, Na'urar duban tsangwama daban-daban, Mai gwajin haske na BM-7A, Mai gwajin matsi, Mai gwajin Metallographic, Gwajin ƙurar ƙura, Gwajin ƙurar ƙura, Gwajin haske mai Quadratic, AOI, CA-210 Gwajin haske, Gwajin Tensile Lantarki, Gwajin tashin hankali na lantarki, Babban zafin jiki da gwajin zafi .

2

(2)2-Mene ne tsarin sarrafa ingancin ku?

Muna sarrafa ta Quality ta Tsarin Kulawa a masana'antar mu.

(3) Yaya game da gano samfuran ku?

Muna buga lambar kwanan wata a bayan samfuran. Dangane da lambar kwanan wata za mu iya bin tsarin daidaitattun samfuran. sannan za mu iya sanin menene sigogin da muka yi amfani da su akan tsari, da nau'ikan kayan shigowa da muka yi amfani da su.

(4) Za ku iya ba da takaddun da suka dace?

Muna da namu Control shirin, Inspection Standard, Standard aiki hanya don ingancin iko.

(5) Yaya tsawon garantin kuma menene sabis na tallace-tallace ku?

Yawancin watanni 12.

Idan akwai wani lahani a cikin watanni 12 daga karɓar samfuran, da fatan za a tuntuɓi tallace-tallacenmu, za mu amsa cikin sa'o'i 24.Idan muna buƙatar kowane samfur a mayar mana da shi, mu za a biya kuɗin jigilar kaya gabaɗaya.

(6) Menene ke rufe ƙarƙashin garanti kuma tsawon nawa?

Duk samfuran suna rufe ƙarƙashin garantin mu mai iyaka, wanda ke ba duk samfuran ba su da lahani na tsawon shekara ɗaya daga ranar jigilar kaya kuma duk samfuran ba su da lahani na gani da ɓarna na tsawon kwanaki 30 daga ranar kaya.Idan samfurin ya lalace yayin jigilar kaya ko oda bai yi daidai ba, dole ne ka sanar da mu a cikin kwanaki 7 na karɓa.

(7)Ta yaya kuke tabbatar da inganci?

Mun wuce ISO900, ISO14001 da TS16949 takaddun shaida. Ana gudanar da bincike mai mahimmanci a cikin FOG==>LCM==>LCM+ RTP/CTP==> dubawa ta kan layi ==>Duba QC==>gwajin tsufa 4 hours tare da kaya a cikin 60 ℃ daki na musamman (a matsayin zaɓi)==>OQC

(8) Yaya tsawon garantin kuma menene sabis na tallace-tallace ku?

Yawancin watanni 12.

2

(9)Ta yaya za ku iya ba da garantin kwanciyar hankali?

1) Muna da kyau source.We ko da yaushe duba da kuma zabi mafi barga samar LCD panel a farkon.

2) Lokacin da EOL ya faru, yawanci za mu sami sanarwa daga masana'anta na asali 3-6 watanni a gaba. Muna shirya wani bayani mai alama na LCD a matsayin maye gurbin ku ko ba da shawarar ku don siyan ƙarshe idan adadin ku na shekara yana ƙanƙanta ko ma kayan aiki sabon. LCD panel idan yawan ku na shekara yana da girma.

9.HANYAR BIYAWA

(1) Menene hanyoyin biyan kuɗi masu karɓa don kamfanin ku?

30% T / T ajiya, 70% T / T balance biya kafin kaya.

Ƙarin hanyoyin biyan kuɗi sun dogara da adadin odar ku, muna sa ran samun haɗin gwiwa tare da ku na dogon lokaci.

10.KASUWA DA SAMU

(1) Wadanne kasuwanni ne kayayyakinku suka dace da su?

Our kayayyakin iya zama dace da yadu kowane irin applicaiton, kamar mabukaci Electronics, smart home, šaukuwa na'urar, watsa shirye-shirye, farin gida, masana'antu, likita da kuma m aikace-aikace da sauransu.

(2)Ta yaya baƙi ke samun kamfanin ku?

A al'ada, an san mu daga sauran gabatarwar abokin ciniki ko gabatarwar abokin ciniki, da kuma gabatarwar aboki; bugu da ƙari, muna da gidan yanar gizon mu kuma muna da Google da sauran haɓakar hanyar sadarwa.

(3) Wadanne kasashe da yankuna aka fitar da kayayyakin ku zuwa?

Gabaɗaya, samfuranmu suna shahara sosai a Amurka, Turkiyya, Italiya, Jamus, Spain, Koriya ta Kudu, Japan, da sauransu, don haka muna da abokan ciniki da yawa a cikin ƙasashe.

(4)Shin kamfanin ku yana shiga baje kolin?Mene ne?

za a saba shiga baje kolin, kamar wadanda ke Jamus, Amurka da China don baje kolin kayan lantarki iri-iri ko baje kolin kayayyakin fasaha na masana'antu a duk faɗin duniya, amma saboda tasirin cutar, ba su shiga baje kolin ba. lokacin.

 

(5)Me kuke yi a ci gaban dillalai da gudanarwa?

Muna kula da tsarin tsarin CRM abokin ciniki sosai.Takamaiman ci gaban aikin yana buƙatar a ba da rahoto ga abokin ciniki na ƙarshe don rajistar bayanan aikin da gudanarwa ɗaya.Ana sarrafa adadin dillalai a kowane yanki ko ƙasa a cikin 3.

2.R&D da DESIGN

(1)1-Yaya karfin R&D din ku?

Our R & D sashen yana da a total of 16 ma'aikata,10 a factory da kuma 6 a ofishin, muna da RD darektan, lantarki injiniya, inji injiniya, su ne daga saman goma nuni kamfanin da kusan 10years aikin experience.Our m R & D inji da kyau kwarai ƙarfi. zai iya gamsar da bukatun abokan ciniki.

(2) Menene ra'ayin haɓaka samfuran ku?

Muna da ƙaƙƙarfan tsari na haɓaka samfuran mu:

Ra'ayin samfur da zaɓi

Tunanin samfur da kimantawa

Ma'anar samfur da shirin aikin

Zane, bincike da haɓakawa

Gwajin samfur da tabbatarwa

Saka a kasuwa

(3) Zan iya samun tambarin siliki na kaina, Lamba Sashe ko ƙarami?

Ee, tabbas.Yana iya buƙatar MOQ, da fatan za a koma zuwa tallace-tallacenmu, godiya.

(4)Sau nawa ne lissafin samfuran ku ke sabuntawa?

A al'ada, za mu sabunta jerin samfuranmu a cikin kwata ɗaya kuma za mu raba sabbin samfuran mu ga kowane abokin ciniki.

 

(5) Har yaushe ci gaban gyare-gyaren ku zai ɗauki?

Yawanci, zai ɗauki kusan makonni 3-4 don samfuran daidaitattun samfuran, idan ga samfuran na musamman, zai ɗauki makonni 4-5.

(6)Shin kuna da kuɗin gyare-gyare?Nawa ne?Za ku iya mayar da shi?Yadda ake mayar da shi?

Ee, don samfuran samfuran da aka keɓance sosai, za mu sami cajin kayan aiki a kowane saiti, amma ana iya dawo da kuɗin kayan aikin ga abokan cinikinmu idan yin odar su har zuwa 30K ko 50K, zai dogara da aikin daban-daban kuma.

(7)Yaya aka tsara samfuran ku?Mene ne babban kayan daki?

Babban kayan mu shine gilashin LCD, IC, POL, FPC, B \ L, TP + haɗin iska ko cikakken lamination.

(8) Menene bambance-bambancen samfuran ku tsakanin takwarorinsu/masu fafatawa?

Samfuran mu duk suna da tsayayye amintacce, babban aiki mai tsada, samfuran samfuran da yawa da tallafin keɓancewa suna samuwa.

(9)Shin za ku iya gane samfuran ku?

Ee, ba shakka, saboda kowane samfuran za su sami lakabin DISEN tare da tambarin mu.

5. KYAUTA

(1) Yaya tsawon lokacin da kamfanin ku ke aiki akai-akai?Sau nawa ya kamata a kiyaye su?

Rayuwar sabis na ƙirar allura shine sau 80W, kuma kulawa shine sau ɗaya kowane sau 10W;

Rayuwar sabis na ƙirar ƙarfe shine sau 100W, kuma kulawa shine sau ɗaya kowane sau 10W.

(2) Menene tsarin samar da ku?

Yanke gilashi → tsaftacewa → patch → COG → FOG → taro BL → TP bonding → cikakken dubawa kafin kaya.

(3) Yaya tsawon lokacin daidaitaccen ranar isar da samfuran ku ke ɗauka?

Yawanci, don LCM kawai ya kamata ya ɗauki makonni 4, amma don LCM+TP ya kamata ya ɗauki makonni 5.

(4) Kuna da iyaka MOQ?

Don masana'antar mabukaci, MOQ shine 3K / LOT, don aikace-aikacen masana'antu, ana kuma maraba da ƙaramin tsari, MOQ don OEM / ODM da Stock sun nuna a cikin Basic Info.na kowane samfurin.

(5) Menene jimillar ƙarfin samar da ku?

Yana da 600K / M kawai don LCD, 300K / M don LCD tare da cikakken lamination na taɓawa, 300K / M don LCD tare da haɗin iska mai taɓawa.

(6)Menene yankin masana'antar ku?Mutane nawa ne?Nawa ne ƙimar fitarwa na shekara?

Our factory maida hankali ne akan wani yanki na 5000 murabba'in mita, tare da fiye da 200 ma'aikata da shekara-shekara fitarwa darajar 350 miliyan yuan.

7. DELIVERY

(1) Shin kuna ba da garantin isar da samfuran lafiya da aminci?

Ee, koyaushe muna amfani da marufi masu inganci don jigilar kaya.Muna kuma amfani da marufi masu haɗari na musamman don kayayyaki masu haɗari, da ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ɗimbin ɗigo don kayan da ke da zafin jiki.Marufi na musamman da buƙatun marufi marasa daidaituwa na iya haifar da ƙarin farashi.

(2) Yaya game da kuɗin jigilar kaya?

Farashin jigilar kaya ya dogara da hanyar da kuka zaɓa don samun kayan.Express yawanci shine mafi sauri amma kuma mafi tsada hanya.Ta hanyar jigilar ruwa shine mafi kyawun mafita ga adadi mai yawa.Daidai farashin kaya za mu iya ba ku kawai idan mun san cikakkun bayanai na adadin, nauyi da hanya.

8.KAYANA

(1) Yaya tsawon rayuwar samfuran ku?

Yawanci, yana da kusan awanni 5W.

(2) Menene takamaiman rarrabuwa na samfuran ku?

Ana iya rarraba samfuranmu zuwa kayan lantarki masu amfani, gida mai wayo, na'urar šaukuwa, watsa shirye-shirye, gidan farar fata, masana'antu, likitanci da aikace-aikacen atomatik da sauransu.

(3)Shin akwai yuwuwar ƙara hasken nuni?

4-Ee, ba shakka, don Allah raba mana ƙarin cikakkun bayanai game da buƙatun aikin, kuma za mu iya ba da shawarar Magani da Hasken haske na musamman a gare ku.Kuma sanya hasken rana ya zama abin karantawa.

11.SERVICE

(1)Waɗanne kayan aikin sadarwar kan layi kuke da su?

Kayayyakin sadarwar kan layi na kamfaninmu sun hada da Tel, Email, Whatsapp, Messenger, Skype, LinkedIn, WeChat da QQ.

(2)Mene ne layin wayar ku da adireshin imel ɗin ku?

Idan kuna da wata rashin gamsuwa, da fatan za a aiko da tambayar ku zuwahotlines@disenelec.com.

Za mu tuntube ku a cikin sa'o'i 24, na gode sosai don haƙuri da amincewa.

12.KAMFANI&DISEN TAM

(1) Menene takamaiman tarihin ci gaban kamfanin ku?

Ana iya ganin duk cikakkun bayanai a cikin bayanan kamfaninmu, zaku iya tuntuɓar mu don samun shi kuma ku ƙarin koyo game da ikon kamfaninmu da fa'idodi.

(2) Menene canjin shekara na kamfanin ku a bara?Menene rabon tallace-tallace na cikin gida da tallace-tallacen fitar da kaya?Menene shirin niyya na tallace-tallace na wannan shekara?

Yana da kusan 6000W RMB, akwai 35% na tallace-tallace na cikin gida, 65% don tallace-tallacen fitarwa, kuma manufar tallace-tallace a wannan shekara ita ce RMB miliyan 100. An sadaukar da mu don ba da mafi kyawun tallafi da sabis na kowane abokan ciniki.

(3)Wane tsarin ofis ne kamfanin ku ke da shi?

A cikin kamfaninmu, muna da tsarin ERP / CRM / MES.

(4)Wane kima aikin da sashen tallace-tallacen ku ke da shi?

A yadda aka saba, an haɗa shi a cikin sassa huɗu, ƙimar nasara na tallace-tallace da manufa a ƙarshen wata,

cimma kudi na sabon abokin ciniki ci gaban, asusun receivable da kaya management.

(5)Ta yaya kamfanin ku ke kiyaye bayanan abokan ciniki?

A cikin kamfaninmu, don mahimman sunayen abokan ciniki da cikakkun bayanan aikin ikon kawai don ma'aikatan gudanarwa na kamfanin ne kawai, za mu yi amfani da madaidaicin lambar ciki don sunan abokin ciniki a cikin kamfaninmu.